พัทยากลาง ( ข้างพาวเวอร์บาย )
เริ่มเที่ยวแรกเวลา 05.30น. ทุกวัน
รถออกทุก 30-40 นาที ตลอดทั้งวัน
วันจันทร์ - เสาร์ หมด เที่ยวสุดท้าย 19.30 น.
เฉพาะวันอาทิตย์หมด 20.00 น.
รถวิ่งผ่าน พัทยาเหนือ / กระทิงลาย /โรงโป๊ะ / แหลมฉบัง
อ่าวอุดม / สรีราชา / อัสสัมชัญ / วัดไร่กล้วย
สามารถโทรจองแล้วรอขึ้นกลางทางได้
พร้อมเดินทางแล้วค่อยโทร นะครับ ไม่รับจองล่วงหน้า